Advancing

Utupu

Mvuto wa usasabaadaye
Ati wanacheka tu
Hata sisi wenyewe tunacheka
Tunachekana…uyeye..umimi..utupu!

Mtu aliyepoteza imani
Na kila kitu
Iweje aweze kutabiri nafuu?
Ukweli wa uwongo…utupu!

Pengo..kutofahamu
Mizizi ya tamaa
Kung’ang’ania mfululizo
Msito..nafsi tupu!

Kutofikiri kutotazamia
Kutozingatia mambo vizuri
Kuzuia fikira na lawama
Yayo kwa yayo…utupu!

Pengo…pengo jingine
Mtu huitafuta vipi baadaye
Yake katika dunia ya leo?
Choyo na kuchukiana…utupu!

Advertisements
Standard

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s