Advancing

Chakaramu

Kuna watu wanaonunua heshima kwa roho zao. Baadhi kwa fedha na utajiri wao. Wachache kwa yote mawili. Wengi huuza heshima zao kwa fedha! Na wengi zaidi, heshima zao huuzwa bila ya wao wenyewe kutambua. Aaaaa…ukweli jinsi ulivyo. Ukweli kwamba kila mtu ana nia ya kuishi. Kila mtu anataka kuishi vyema kama mtu yeyote yule. Ndiyo nguzo ya kuwepo. — Said A. Mohamed

Advertisements
Standard

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s