Advancing

Nyakati zinageuka

Alijikataza kuwaza kwa vyovyote vile kuhusu yale ambayo yanampita katika dunia yake ya nje na ndani.Wakati mwingine alimchukia. Na pia aliweza kumheshimu na hata kumpenda mara nyingine. Ndoto tu. Lakini ndoto pia ina mwisho wake. Kujidanganya na kudanganywa. Iweje lakini kuingia bila ya kufikiria katika mtego huu? Amedanganywa. Lakini nani kamdanganya? Mbona basi aliyakubali yale alo’ahidiwa? Au ni ujinga tu? Labda ni kudharauliwa kiasi cha kutulizwa kwa hadaa ya maneno yasio na mbele wala nyuma.

Anaishi. Vyovyote viwe! Ingawa nguvu hana na urembo unamtoroka. Mizigo imekuwa nyingi. Hana hakika atajikwamua vipi. Kwa nini dunia imebadilika namna hii, hadi kukosa mlo ni kawaida? Mbona mshahara wako hauwezi kukuweka zaidi ya juma moja? Kwa nini bei za vitu zinakimbia kwa kasi na kutuacha chini tusizimudu?

Aaaa! Kwa nini lakini mwanadamu amekataa kuachana na zamani? Kuporomoka uliporomoka. Huwezi tena kuishi kama jana. Mbona kukabiliana na zamani ilhali uko karibu na kesho? Jana haikutiki! Huwezi kufanikiwa kwa kuishi maisha ya mwingine.

Advertisements
Standard

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s