Advancing

Ungalipo hapa…

Tamanio langu ni…

Ningependa nikuone,
Niwe karibu nawe,
Niseme nawe,
Nikutazame machoni.

Naumia kwa upweke,
Roho yangu inakuhitaji,
Lakini u mbali,
Mbali nami,
Hata mawazoni,
Umenipotelea.

Lini utafika,
Uje tuonane,
Unipunguzie tamaa,
Tamaa na hamu,
Hamu ya kukuona,
Hata mara moja,
Tu kwa miezi,
Moyo utaridhika.

Maumbile yako,
Raha kwa macho,
Tamaa kuzidi ovyo,
Hata kuona popo,
Mchana bila moto,
Nipe hata robo,
Pande la roho,
Na penzi lako!

Advertisements
Standard

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s